देश-विदेशमहाराष्ट्र

मौलाना मुफ्ती सलमान अझहरी यांना तात्काळ बिनशर्त सुटका करण्याची मागणी

अकलूज शहर मुस्लिम समाज बांधवांकडून उपविभागीय अधिकारी यांना निवेदन

अकलूज (युवापर्व) : दि.४ फेब्रुवारी रोजी मौलाना मुफ्ती सलमान अझहरी यांना मुंबई पोलिस व गुजरात एटीएस कडून अटक करण्यात आली. गुजरातच्या जुनागढ येथील धार्मिक कार्यक्रमात त्यांनी शेर शायरीच्या अंदाजात स्फूर्तीदायक भाषण केले. त्यामध्ये कोणत्याही विशिष्ट धर्म,पंत, समाजाच्या भावना दुखावतील असे वक्तव्य केले गेले नाही. परंतु भाषणाचा छोटासा भाग उचलणे आणि संपूर्ण भाषणाचा संदर्भ न घेता प्रसारित करणे ही फॅसिस्ट शक्तींची जातीय तेढ निर्माण करण्याची आणि मुस्लिम समाजातील नेत्यांना लक्ष्य करण्याची जुनी सवय आहे.

युवापर्व न्यूज

स्वतंत्रता,समता व बंधुता विचारांचे समाजमाध्यम...,

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button