आपले शहरआरोग्यग्रामीणसामाजिक

२६ जानेवारीपर्यंत प्रभागातील नागरिकांना आयुष्यमान कार्ड देण्याचा जनशक्तीचा संकल्प – मोहसिन शेख

अकलूजमध्ये जनशक्ती व मुस्लिम समन्वय समितीकडून आयुष्यमान व मतदान कार्ड शिबिरास उत्स्फूर्त प्रतिसाद

अकलूज शहरातील पंचशिल नगर,बागवान गल्ली,रामायण चौक,काझी गल्ली,दत्त चौक या ठिकाणीच्या नागरिकांनी या शिबिराचा लाभ घेतला असून २६ जानेवारी पर्यंत आयुष्यमान कार्डच्या लाभापासून कोणीही वंचित राहू नये या उद्देशातून शहरातील विविध भागात शिबिर राबविण्यात येणार असल्याची माहिती यावेळी शेख यांनी दिली . हा शिबिर यशस्वी करण्याकरिता मुस्लिम समन्वय समितीचे शहराध्यक्ष समीरभाई काझी , मोहिद्दीन शेख , बख्तियार पठाण , शोएब बागवान , इन्नूसबाबा सय्यद , फारूख शेख , वसिम पटेल , रियाज शेख, मोनू कोरबू , सद्दाम काझी ,आयान तांबोळीसह आदींनी अथक परिश्रम घेतले .

युवापर्व न्यूज

स्वतंत्रता,समता व बंधुता विचारांचे समाजमाध्यम...,

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button